Gái gọi sinh viên Thái Nguyên Hương Ly siêu dâm đãng 400K

AD
  • Siêu Nứng
  • Binh nhất
  • Nghệ danh
    Hương Ly
    Số điện thoại
    033862541
    Giá đi khách
    400K / 1Slot
    Giá phòng
    80K
    Xuất xứ
    Miền Bắc
    Năm sinh
    1994
    Tình trạng
    Tạm nghỉ
    Khu vực
    TP. Thái Nguyên ( Xem Bản Đồ )
    Cam kết
    Không công nghiệp, Không tráo hàng, Không ảnh ảo, Không bom khách, Ngoan hiền, Kín đáo tuyệt đối
    Chiều cao
    167 CM
    Cân nặng
    56 KG
    Vòng 1 (Ngực)
    91 CM
    Vòng 2 (Eo)
    62 CM
    Vòng 3 (Mông)
    94 CM
    Dịch vụ
    Qua đêm, Bj - Hj, Hôn môi, Tắm chung, Đi tour, Vét máng, Dọn WC
    Phân loại
    Giá rẻ, Sinh viên
    Mức giá
    Dưới 500k
    Giờ phục vụ
    40 phút (Bao gồm thời gian tắm và nói chuyện)
    Giờ làm việc
    Từ 10h sáng đến 12h đêm
    Hôm nay xin chia sẻ em gái gọi Thái Nguyên hàng siêu chất lượng giá sinh viên cho anh em thưởng thức. Tiêu chuẩn chọn lựa của anh em checker là gì thì em không biết nhưng với em thì cứ phải dâm và nhiệt tình là thích rồi và em hàng này đáp ứng đầy đủ các nhu cầu mà em đã liệt kê phía trên. Nhấc phone lên và gọi ngay cho em nó hôm nay để trải nghiệm em gái gọi đẳng cấp này nhé.

• Like
    Cảm xúc: Sơn ham chơi
  • danthuongbg
  • Binh nhì
  • Hôm nay xin chia sẻ em gái gọi Thái Nguyên hàng siêu chất lượng giá sinh viên cho anh em thưởng thức. Tiêu chuẩn chọn lựa của anh em checker là gì thì em không biết nhưng với em thì cứ phải dâm và nhiệt tình là thích rồi và em hàng này đáp ứng đầy đủ các nhu cầu mà em đã liệt kê phía trên. Nhấc phone lên và gọi ngay cho em nó hôm nay để trải nghiệm em gái gọi đẳng cấp này nhé.
    so dt toan thieu 1 so

• Babycuto
  • Binh nhì
  • Hôm nay xin chia sẻ em gái gọi Thái Nguyên hàng siêu chất lượng giá sinh viên cho anh em thưởng thức. Tiêu chuẩn chọn lựa của anh em checker là gì thì em không biết nhưng với em thì cứ phải dâm và nhiệt tình là thích rồi và em hàng này đáp ứng đầy đủ các nhu cầu mà em đã liệt kê phía trên. Nhấc phone lên và gọi ngay cho em nó hôm nay để trải nghiệm em gái gọi đẳng cấp này nhé.
    Xin sdt đi ông ơi

Đăng nhập

Hỗ trợ
    Nạp tiền
    Quảng cáo
    Đăng ký nhà cung cấp
    TELEGRAM
    https://t.me/Adsteam2k